Sigar Samfura
Samfurin samfur | EMT4 |
Akwatin kaya Volume | 1.6m³ |
Ƙarfin kaya mai ƙima | 4000kg |
Tsawon saukewa | mm 2650 |
tsawo loading | 1300mm |
Fitar ƙasa | gaban axle 190mm Rear axle 300mm |
Juyawa radius | ≤5200mm |
Waƙar dabara | 1520 mm |
Wheelbase | 1520 mm |
iya hawa (nauyi mai nauyi) | ≤8° |
Matsakaicin kusurwar ɗagawa na akwatin kaya | 40± 2° |
Motar dagawa | 1300W |
Samfurin taya | Taya ta gaba 650-16(Taya tawa)/taya ta baya 750-16(Taya tawa) |
Tsarin sharar girgiza | Gaba: 7peces * 70mm nisa * 12mm kauri / Rear: 9 guda * 70mm nisa * 12mm kauri |
Tsarin aiki | Mediu m farantin (na'ura mai aiki da karfin ruwa tuƙi) |
Tsarin sarrafawa | Mai hankali sarrafawa ller |
Tsarin haske | Fitilolin LED na gaba da na baya |
Matsakaicin Gudu | 30km/h |
Motoci / iko | AC 10KW |
A'a. Baturi | 12 guda, 6V, 200Ah ba tare da kulawa ba |
Wutar lantarki | 72V |
Gabaɗaya girma( | Length3900mm* Nisa 1520mm* Tsawo130 0mm |
Girman akwatin kaya (diamita na waje) | L en gth2600mm* Nisa 1500mm* Tsawo450 mm |
Kauri akwatin kauri | Kasa 5mm gefen 3mm |
Frame | Rec ta ngula tube waldi, 50mm * 120mm katako biyu |
Gabaɗaya nauyi | 1860 kg |
Siffofin
EMT4 yana da izinin ƙasa na 190mm don axle na gaba da 300mm don axle na baya, yana ba shi damar kewaya wuraren da ba su dace ba. Juyin juyawa bai kai ko daidai da 5200mm ba, yana ba da kyakkyawan aiki a cikin wuraren da aka keɓe. Waƙar dabaran ita ce 1520mm, kuma ƙafar ƙafar ita ce 1520mm, yana tabbatar da kwanciyar hankali yayin aiki.
Motar tana da ban sha'awa na hawan hawan har zuwa 8° yayin da take ɗaukar nauyi mai nauyi, wanda ke ba ta damar ɗaukar karkata zuwa wuraren hakar ma'adinai. Matsakaicin kusurwar ɗagawa na akwatin kaya shine 40± 2 °, yana ba da damar ingantaccen sauke kayan.
Yin amfani da injin ɗagawa mai ƙarfi na 1300W, injin ɗagawa yana gudana cikin kwanciyar hankali da dogaro. Wannan samfurin taya ya haɗa da taya na gaba mai lamba 650-16 da taya na baya mai nauyin 750-16 don ingantacciyar juzu'i da dorewa a wuraren hakar ma'adinai.
Don haɓaka shaƙar girgiza, an shigar da maɓuɓɓugan ruwa guda bakwai masu faɗin 70 mm da kauri na 12 mm a gaba. Haka kuma, na baya ya ƙunshi maɓuɓɓugan ruwa guda tara daidai da faɗi da kauri. Wannan saitin yana tabbatar da tafiya mai santsi da kwanciyar hankali, har ma a kan ƙasa mai ƙalubale.
EMT3 yana aiki da injin AC 10KW, wanda batir 6V, 200Ah marasa kulawa goma sha biyu ke tafiyar da shi, yana ba da ƙarfin lantarki na 72V. Wannan saitin lantarki mai ƙarfi yana ba motar damar isa iyakar gudun kilomita 25 / h, yana tabbatar da ingantaccen jigilar kayayyaki a cikin wuraren hakar ma'adinai.
Gabaɗaya girman EMT3 sune: Tsawon 3700mm, Nisa 1380mm, Tsawo 1250mm. Girman akwatin kaya (diamita na waje) sune: Length 2200mm, Nisa 1380mm, Height 450mm, tare da kauri akwatin kauri na 3mm. An gina firam ɗin motar ta amfani da waldar bututu mai kusurwa, yana tabbatar da tsari mai ƙarfi da ƙarfi.
EMT4 yana da faranti na tsakiya wanda aka sarrafa ta hanyar ruwa don ingantacciyar madaidaici yayin aiki. Mai kula da shi mai hankali yana tabbatar da cewa sarrafa manyan motoci yana da inganci kuma mai sauƙin amfani. Bugu da ƙari, motar tana sanye da fitilun LED gaba da baya don tabbatar da gani ko da a cikin ƙananan haske.
Matsakaicin saurin EMT4 shine 30km / h, yana ba da damar ingantaccen jigilar kayayyaki a cikin wuraren hakar ma'adinai. Motar AC 10KW ce ke amfani da motar, wanda batir 6V, 200Ah marasa kulawa goma sha biyu ke tafiyar da ita, yana samar da wutar lantarki na 72V.
Gabaɗaya girman EMT4 sune: Tsawon 3900mm, Nisa 1520mm, Tsawo 1300mm. Girman akwatin kaya (diamita na waje) sune: Length 2600mm, Nisa 1500mm, Tsawo 450mm, tare da kauri akwatin kauri na 5mm a ƙasa da 3mm a tarnaƙi. An gina firam ɗin motar ta amfani da walƙiya bututu rectangular, wanda ke nuna katako mai tsayi 50mm*120mm don ƙarfi da dorewa.
Gabaɗaya nauyin EMT4 shine 1860kg, kuma tare da ƙaƙƙarfan ƙira, ƙarfin ɗaukar nauyi, da ingantaccen aiki, zaɓi ne mai kyau don jigilar kaya mai nauyi a cikin ayyukan ma'adinai.
Cikakken Bayani
Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ)
1. Menene ya kamata a lura da shi don kula da motar juji na ma'adinai?
Kulawa na yau da kullun yana da mahimmanci don tabbatar da ci gaba da ingantaccen aiki na juji na ma'adinai. Ya kamata ku bi jadawalin kulawa da aka tanadar a cikin littafin jagorar samfur kuma ku bincika mahimman abubuwan da aka gyara akai-akai kamar injin, tsarin birki, mai mai, tayoyi, da sauransu. Bugu da ƙari, kiyaye abin hawa da tsabta lokaci-lokaci da share abubuwan iskar iska da radiators sune matakai masu mahimmanci don kula da dacewa. aiki.
2. Shin kamfanin ku yana ba da sabis na bayan-tallace-tallace don manyan motocin juji na ma'adinai?
Ee, muna ba da cikakkun sabis na tallace-tallace. Idan kun haɗu da wasu batutuwa yayin amfani ko buƙatar tallafin fasaha, zaku iya tuntuɓar mu a kowane lokaci. Ƙungiyarmu ta bayan-tallace-tallace za ta amsa da sauri kuma ta ba da taimako da goyon baya da suka dace.
3. Ta yaya zan iya ba da oda ga motocin jujjuyawar hakar ma'adinai?
Na gode don sha'awar ku ga samfuranmu! Kuna iya tuntuɓar mu ta hanyar bayanin tuntuɓar da aka bayar akan gidan yanar gizon mu ko ta hanyar kiran layin sabis na abokin ciniki. Ƙungiyarmu ta tallace-tallace za ta samar da cikakkun bayanan samfurin kuma za su taimaka maka wajen kammala odar ku.
4. Shin motocin jujjuyawar ma'adinan ku na iya daidaita su?
Ee, za mu iya ba da sabis na keɓancewa bisa takamaiman bukatun abokin ciniki. Idan kuna da buƙatu na musamman, kamar ƙarfin lodi daban-daban, daidaitawa, ko wasu buƙatun gyare-gyare, za mu yi iya ƙoƙarinmu don biyan buƙatun ku kuma samar da mafita mafi dacewa.
Bayan-Sabis Sabis
Muna ba da cikakkiyar sabis na tallace-tallace, gami da:
1. Ba abokan ciniki m samfurin horo da aiki jagora don tabbatar da cewa abokan ciniki iya daidai amfani da kuma kula da juji truck.
2. Bayar da amsa mai sauri da kuma warware matsalar ƙungiyar goyon bayan fasaha don tabbatar da cewa abokan ciniki ba su da damuwa a cikin tsarin amfani.
3. Samar da kayan gyara na asali da sabis na kulawa don tabbatar da cewa abin hawa zai iya kula da yanayin aiki mai kyau a kowane lokaci.
4. Ayyukan kulawa na yau da kullun don tsawaita rayuwar abin hawa da tabbatar da cewa ana kiyaye aikinta koyaushe a mafi kyawun sa.