Sigar Samfura
Samfurin samfur | EMT1 |
Akwatin kaya Volume | 0.5m³ |
Ƙarfin kaya mai ƙima | 1000kg |
Tsawon saukewa | 2100mm |
tsawo loading | 1200mm |
Fitar ƙasa | ≥240mm |
Juyawa radius | <4200mm |
Waƙar dabara | 1150 mm |
Ikon hawan (nauyi mai nauyi) | ≤6° |
Matsakaicin kusurwar ɗagawa na akwatin kaya | 45±2° |
Samfurin taya | Taya ta gaba 450-14/Tayar baya 600-14 |
tsarin shawar girgiza | Gaba: Damping shock absorber Rear: 13 kauri leaf maɓuɓɓugan ruwa |
Tsarin aiki | Matsakaicin farantin (nau'in tara da pinion) |
Tsarin sarrafawa | Mai sarrafa hankali |
Tsarin haske | Fitilolin LED na gaba da na baya |
Matsakaicin Gudu | 25km/h |
Motoci / iko | AC.3000W |
A'a. Baturi | 6 guda, 12V, 100Ah ba tare da kulawa ba |
Wutar lantarki | 72V |
Gabaɗaya girma | tsayi 3100mm * nisa 11 50mm * tsayi1200mm |
Girman akwatin kaya (diamita na waje) | Length 1600mm* nisa 1000mm*tsawo400mm |
Kauri akwatin kauri | 3mm ku |
Frame | Rectangular tube waldi |
Gabaɗaya nauyi | 860kg |
Siffofin
Waƙar dabaran ita ce 1150mm, kuma ƙarfin hawan da nauyi mai nauyi ya kai 6°. Ana iya ɗaga akwatin kaya zuwa matsakaicin kusurwa na 45± 2°. Taya ta gaba ita ce 450-14, kuma taya na baya shine 600-14. Motar tana sanye da na'ura mai ɗaukar girgiza a gaba da maɓuɓɓugan ganye masu kauri 13 a baya don tsarin ɗaukar girgiza.
Don aiki, yana da nau'in farantin matsakaici (nau'in rack da pinion) da mai kula da hankali don tsarin sarrafawa. Tsarin hasken ya haɗa da fitilun LED na gaba da na baya. Matsakaicin gudun motar shine 25km/h. Motar tana da ƙarfin AC.3000W, kuma tana aiki da batir 12V, 100Ah marasa kulawa guda shida, yana ba da ƙarfin lantarki na 72V.
Girman girman motar shine: Tsawon 3100mm, Nisa 1150mm, Tsawo 1200mm. Girman akwatin kaya (diamita na waje) sune: Length 1600mm, Nisa 1000mm, Tsawo 400mm, tare da kauri akwatin kauri na 3mm. An yi firam ɗin ne da walƙiya bututu mai rectangular, kuma nauyin motar gabaɗaya ya kai 860kg.
A taƙaice dai, motar juji ta EMT1 an kera ta ne don ɗaukar kaya masu nauyin kilogiram 1000 kuma ta dace da hakar ma’adanai da sauran ayyuka masu nauyi. An sanye shi da ingantaccen injin mota da tsarin baturi, kuma ƙaƙƙarfan girmansa da iya tafiyar da shi ya sa ya dace da yanayin ma'adinai daban-daban.
Cikakken Bayani
Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ)
1. Shin abin hawa ya cika ka'idojin aminci?
Ee, manyan motocin jujjuyawar ma'adinan mu sun cika ka'idojin aminci na duniya kuma sun yi gwaje-gwaje masu tsauri da takaddun shaida.
2. Zan iya siffanta sanyi?
Ee, za mu iya siffanta sanyi bisa ga bukatun abokin ciniki don saduwa da bukatun yanayi daban-daban na aiki.
3. Wadanne kayan ne ake amfani da su wajen gina jiki?
Muna amfani da kayan da ba su da ƙarfi don gina jikinmu, muna tabbatar da dorewa mai kyau a cikin matsanancin yanayin aiki.
4. Menene yankunan da sabis na tallace-tallace ke rufe?
Babban kewayon sabis na bayan-tallace-tallace yana ba mu damar tallafawa da sabis na abokan ciniki a duk duniya.
Bayan-Sabis Sabis
Muna ba da cikakkiyar sabis na tallace-tallace, gami da:
1. Ba abokan ciniki m samfurin horo da aiki jagora don tabbatar da cewa abokan ciniki iya daidai amfani da kuma kula da juji truck.
2. Bayar da amsa mai sauri da kuma warware matsalar ƙungiyar goyon bayan fasaha don tabbatar da cewa abokan ciniki ba su da damuwa a cikin tsarin amfani.
3. Samar da kayan gyara na asali da sabis na kulawa don tabbatar da cewa abin hawa zai iya kula da yanayin aiki mai kyau a kowane lokaci.
4. Ayyukan kulawa na yau da kullun don tsawaita rayuwar abin hawa da tabbatar da cewa ana kiyaye aikinta koyaushe a mafi kyawun sa.